In chủ đề
Thang Địa tầng quốc tế 2010
01-07-2011 00:23

nhieu.dcct

Newbie

Hình đại diện

Khoa Địa lý - Địa chất
Gia nhập: 30.06.11
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 7 lần
Gửi các bạn Khoa Địa lý - Địa chất bảng Thang địa tầng Quốc tế (hay còn gọi là Địa niên biểu) năm 2010. Đây là bản mới nhất hiện nay đấy.
Thanks!

saophaleTập tin đính kèm:
stratchart10.rar

Time lost is never found again...!!!Clapping

2 thành viên đã cảm ơn trong bài viết này: Tran Duc Thang, Trần Văn Vĩnh
13-09-2011 15:40

nguyễn thị xuân ánh

Newbie

Gia nhập: 13.09.11
Đã được cảm ơn: 0 lần
Em ko down được thang địa tầng quốc tế năm 2010, tại sao thế?

13-09-2011 15:42

nguyễn thị xuân ánh

Newbie

Gia nhập: 13.09.11
em down được rồi, em cảm ơn thầy nhiều!

09-11-2011 09:23

nhieu.dcct

Newbie

Hình đại diện

Khoa Địa lý - Địa chất
xl pạn, mình không phải thầy đâu. mình là sinh viên ngành ĐCCT - ĐCTV khóa 31 thui. thaks pạn

24-07-2012 12:11

KhoaKaKa

Member

Khoa Báo chí - Truyền thông
Gia nhập: 07.07.12
Đã cảm ơn: 16 lần
Đã được cảm ơn: 1 lần
mình download ko đc Waiting

DJ
Phim Tam Ly
NonstopNhac San Cuc ManhNhac SanXem PhimDee Jay
Nonstop Hay Nhat 2014

26-10-2012 00:21

Nhóm In

Junior Member

Khoa Địa lý - Địa chất
Gia nhập: 21.09.12
hình như link bị lỗi rồi

In Tờ Rơi| In Name Card| In Tiêu Đề Thư| In Hóa Đơn| In Tem Nhãn|In Kẹp File| In Thiệp Mời| In Phong Bì|In Catalogue| In Profile| In Brochure| In Túi Giấy|In Túi Nilon|In PP|In Bạt Hiflex|In Decal | In Lịch Tết

28-11-2012 11:26

nhieu.dcct

Newbie

Hình đại diện

Khoa Địa lý - Địa chất
đã kiểm tra link, okThumbs up

02-04-2013 08:14

trung truong

Newbie

Phòng KHCN - HTQT
Gia nhập: 02.04.13
HACK BIGONE, GAME BIGONE MỚI NHẤT
Game BIGONE đang trở nên hút máu với anh em. Game này thực sự hấp dẫn với các bạn và cũng chính tôi đây cũng đam mê thể loại game này. Sau khi bỏ tiền để nạp thẻ để mua đồ... thì mình đã tìm ra cách để hack được game này. Mình biết các bạn chưa tin nhưng mình đã thực sự hạnh phúc khi tự mình tìm ra được lỗi của game này và giờ đây mình thực sự thoải mái khi chơi game.
Nếu anh em ai tin thì click vào link dưới để tải về nhé:
hack bigone
HACK AVATAR, HACK XU LƯỢNG AVATAR...
Anh em vào xem nhé. Dưới đây là những bản hack avatar, hack xu lượng avatar cực đỉnh cho anh em đó - Mình đã Crack hoàn toàn kích hoạt có trong game. Nên Khi các bạn tải về yên tâm mà chơi thoải mái nhé. Nếu có bắt gửi tin nhắn thì các bạn cứ gửi đi chứ đừng lo sợ gì cả vì mình đã Crack rồi mà. Nếu các bạn không tin thì có thể dùng Sim không có tiền để tét thử...
Click vào link dưới để tải về nhé.
hack avatar 206
hack avatar

14-04-2013 21:52

tran gia

Newbie

Gia nhập: 14.04.13
thank nhiều na

http://www.youtub...VCyUXcnn2c
http://www.youtub...0fvIn4d3FM

31-05-2013 03:58

Lê Minh

Newbie

Khoa Điện tử Viễn thông
Gia nhập: 14.05.13
Tự nhiên đề tài địa lý lại Cm về Wap[ Cấp 3 Muc in Mực máy in Muc may in Mực Pigment UV Muc in gia re Máy in May in mau may in Epson Mực in bảo tín Muc in bao tin Mực in thành đạt Muc in thanh dat Thẻ nhựa PVC Khay in thẻ nhựa

Muc in Mực máy in Muc may in Mực Pigment UV Muc in gia re Máy in May in mau may in Epson Mực in bảo tín Muc in bao tin Mực in thành đạt Muc in thanh dat Thẻ nhựa PVC Khay in thẻ nhựa Mực InkTec

06-06-2013 10:09

tran gia

Newbie

Gia nhập: 06.06.13
thank you

http://www.youtub...9FYcPNqyBk
http://www.youtub...zcaqnpIWDM

11-09-2013 21:42

thuan dinh

Junior Member

Khoa Công nghệ thông tin
Gia nhập: 24.05.13
bao da ipad smart case, ốp lưng dự phòng pin iphone 5

bao da ipad | bao da ipad 4 | bao da ipad mini | bao da ipad air giá rẻ

08-10-2013 11:56

Ngo Thanh

Junior Member

Gia nhập: 07.10.13
Đã được cảm ơn: 2 lần
Theo bật mí của người hiện đang kinh doanh mô hình dịch vụ bán phiếu giảm giá vô khá nhiều người cùng hotdeal, sở hữu nhiều mặt hàng chỉ vào lúc vòng ba ngày bán được gần chục ngàn phiếu Gần 10 trang web kiểu hot deal đang cuốn hút người tiêu dùng, đặt biệt giới nhân viên văn phòng.Giá rẻ đi kèm hạn chếChị Lê, ngụ ở chung cư quận 4, TP.HCM mua phiếu giảm giá trên mạng hotdeal nói “Giá rẻ, nhưng bực muốn xài dịch vụ gì, từ thưởng ...

đồng hồ đẹp
cong dong internet marketing | Bò Sốt Chảo | áo thun cá sấu

16-10-2013 19:34

Trần Gia Hoà

Newbie

Gia nhập: 16.10.13

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Mình rất thích ăn sushi. Điểm bán sushi mà mình thường hay đến ăn nhất là sushi binhduong. Đó là quán sushi giá rẻ tại Bình Dương, có nhận đặt hàng và giao sushi tận nơi. Sắp tới đây sẽ là hotdeal hanoi khó bỏ lỡ trên các trang cungmua như : hotdeal hcm. Hãy cung mua sushi ngon với giá cực sock!!!

hotdeal | hotdeal hanoi| hotdeal ho chi minh | | áo khoác nam | áo khoác nữ | áo sơ mi nữ | áo sơ mi nam | thời trang nam | thời trang nữ | áo thun nam | áo thun nữ | đầm công sở | thời trang trẻ em

Được sửa bởi Trần Gia Hoà vào lúc 04-11-2013 11:12.

18-10-2013 22:29

đức hào

Junior Member

Gia nhập: 18.10.13
down được rồi, em cảm ơn thầy nhiều! thank thầy

may loc nuoc | máy lọc nước | máy lọc nước kangaroo | máy lọc nước coway | may loc nuoc nano | lõi lọc nước

16-12-2013 08:27

vtran

Professor

Gia nhập: 25.02.13
Đã cảm ơn: 3 lần
Đã được cảm ơn: 4 lần
Kính gửi các game thủ đại tướng quân truyền kỳ thế giới của các game thẻ bài

15h00 ngày 04-01-2013 Open Beta – Tải game Đại Tướng Quân

Trường Giang cuồn cuộn chảy về đông?
Bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng,
Thị phi thành bại theo dòng nước,
Sừng sững cơ đồ bỗng tay không.
Núi xanh nguyên vẹn cũ
Bao độ ánh triều hồng,
Bạn ngư tiều dãi dầu trên bãi,
Vốn đã quen gió mát trăng trong,
Một vò rượu nếp vui gặp gỡ,
Chuyện đời tan trong chén rượu nồng.
mobile365.vn/wp-content/uploads/2013/11/tai-game-dai-tuong-quan.png

Vạn Lý Sơn Hà đất đai màu mỡ. 81 thành trì lãnh thổ tai game dai tuong quan bị bao vây. Tào Tháo, Lưu Bị, Tôn Quyền tam gia vững mạnh tung hoành khắp nơi. Triều Hán mộng khôi phục Hán thất. Cục diện dần hình thành thế tứ quốc phân tranh.

15h00 ngày 04-01-2013 Open Beta game đại tướng quân
15h00 ngày 04/01/2013 Ban Điều Hành chính thức ra mắt Open Beta Đại Tướng Quân.
Ai sẽ là chủ nhân của 81 thành trì? Ai sẽ trở thành vị Đại Tướng Quân tài ba? Câu trả lời đang chờ tất cả chư vị. Hãy cùng Đại Tướng Quân viết lại lịch sử.

BQT: Game Đại Tướng Quân Mobile

Nhà phân phối game mobile 365 cung cấp các thể loại game online trong đó có thien than truyen một thể loại game nhập vai hấp dẫn trong năm 2013

04-03-2014 21:36

Z

Member

Gia nhập: 15.12.13
sàn giao dịch Căn hộ Him Lam đang có nhu cầu cho thuê căn hộ Him Lam Riverside thuộc dự án Him lam Riverside Quận 7, Ngoài ra sàn giao dich địa ốc Him Lam còn chuẩn bị bán dự án Him lam Riverside giai đoạn 2 thuộc dự án Can ho Him Lam Riverside và dự án căn hộ Quận 6 Can ho Him Lam Cho Lon và đang phân phối chính thức dự án Can Ho Hyco4

Can ho Him Lam Cho Lon là dự án Can ho Him lam Quan 6 tốt nhất khu vực, dự án Can ho Him Lam Riverside đang giao nhà và ở Bình Thạnh có dự án Can Ho Hyco4

Can ho Him Lam Cho Lon là dự án Can ho Him lam Quan 6 tốt nhất khu vực, dự án Can ho Him Lam Riverside đang giao nhà và ở Bình Thạnh có dự án Can Ho Hyco4

Can ho Him lam Quan 6 tốt nhất khu vực, dự án Can ho Him Lam Riverside đang giao nhà và ở Bình Thạnh có dự án Can Ho Hyco4 chuẩn bị mở bán đợt đầu Can Ho Him Lam Riverside giai doan 2

04-03-2014 21:52

ericmax88

Senior Member

Gia nhập: 27.08.13
sàn giao dịch Căn hộ Him Lam đang có nhu cầu cho thue can ho Him Lam RiversideCăn hộ Him Lam đang có nhu cầu cho thue can ho Him Lam Quan 7 thuộc dự án Him lam Riverside Quận 7, Ngoài ra sàn giao dich địa ốc Him Lam còn chuẩn bị bán dự án Him lam Riverside giai đoạn 2 thuộc dự án Can ho Him Lam Riverside và dự án căn hộ Quận 6 Can ho Him Lam Cho Lon và đang phân phối chính thức dự án Can Ho Hyco4

Him Lam Riverside l Him Lam Riverside l Blog Him Lam l Him Lam Riverside l Căn hộ cao cấp Him Lam Riverside Quận 7 l Bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn giá rẻ nhất Quận 6 l The Hyco4 Tower Quận Bình Thạnh l Căn Hộ Quận 6Căn hộ Him Lam Chợ Lớn Quận 6 l khu dan cu 13c l Cho thuê căn hộ him lam riverside l Cho thuê căn hộ him lam Quận 7 mở bán l Him Lam Riverside giai doan 2 l Can ho him lam quan 7 giai doan 2 l Mở bán Can ho him lam quan 7 giai doan 2 l Can ho him lam Riverside giai doan 2

04-03-2014 22:26

ericmax88

Senior Member

Gia nhập: 27.08.13
, Ngoài ra sàn giao dich địa ốc Him Lam còn chuẩn bị bán dự án Him lam Riverside giai đoạn 2 thuộc dự án Can ho Him Lam Riverside và dự án căn hộ Quận 6 Can ho Him Lam Cho Lon và đang phân phối chính thức dự án Can Ho Hyco4

sàn giao dịch Căn hộ Him Lam đang có nhu cầu cho thue can ho Him Lam RiversideCăn hộ Him Lam đang có nhu cầu cho thue can ho Him Lam Quan 7 thuộc dự án Him lam Riverside Quận 7

Him Lam Riverside l Him Lam Riverside l Blog Him Lam l Him Lam Riverside l Căn hộ cao cấp Him Lam Riverside Quận 7 l Bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn giá rẻ nhất Quận 6 l The Hyco4 Tower Quận Bình Thạnh l Căn Hộ Quận 6Căn hộ Him Lam Chợ Lớn Quận 6 l khu dan cu 13c l Cho thuê căn hộ him lam riverside l Cho thuê căn hộ him lam Quận 7 mở bán l Him Lam Riverside giai doan 2 l Can ho him lam quan 7 giai doan 2 l Mở bán Can ho him lam quan 7 giai doan 2 l Can ho him lam Riverside giai doan 2

08-03-2014 16:48

Trần Văn Quân

Newbie

Khoa Công nghệ thông tin
Gia nhập: 22.10.13
Thanks nhiều nhé, đang cần gấp.

Mua ban nha dat|Nha dat Ha Noi|Nha dat TpHCM|Dang tin ban nha|Dang tin cho thue nha

Đi đến diễn đàn:

Copyright © 2010
Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.